Bạn có thể chuyển sang phiên bản mobile rút gọn của Tri thức trực tuyến nếu mạng chậm. Đóng

Pep Guardiola

Aguero dinh chan thuong hinh anh

Aguero dính chấn thương

0

Tiền đạo người Argentina có khả năng không thể chơi thêm trận nào cho Man City ở mùa giải này trước khi chia tay CLB.

Dele Alli hen ho con gai Pep Guardiola hinh anh

Dele Alli hẹn hò con gái Pep Guardiola

0

Tiền vệ người Anh bị bắt gặp hôn con gái lớn của HLV Pep Guardiola trong bữa tiệc được tổ chức tại một quán bar ở London.

Pep Guardiola nang tam 'so 9 ao' o Man City hinh anh

Pep Guardiola nâng tầm 'số 9 ảo' ở Man City

0

Chức vô địch Premier League của Man City cho thấy Pep Guardiola nâng vai trò của "số 9 ảo" vốn được ông sử dụng từ nhiều năm trước lên một tầm cao mới.

Tuchel khong ngan Pep Guardiola hinh anh

Tuchel không ngán Pep Guardiola

0

Hai HLV đặc biệt với nền tảng trái ngược, nhưng cùng tư duy bóng đá sẽ tạo ra trận chung kết Champions League trong mơ với giới mộ điệu đam mê mọi khía cạnh của trái bóng tròn.

Man City va Pep gio da khac hinh anh

Man City và Pep giờ đã khác

0

Sự thay đổi của Pep Guardiola và Man City ở thời khắc quan trọng nhất cuối cùng cũng tạo ra thành quả ngọt ngào tại Champions League.

Pep so sanh Aguero voi Maradona va Messi hinh anh

Pep so sánh Aguero với Maradona và Messi

0

HLV Pep Guardiola khẳng định ảnh hưởng Sergio Aguero tạo ra ở Anh không kém việc Diego Maradona hay Lionel Messi tỏa sáng tại Italy và Tây Ban Nha.

Pep Guardiola khong tiec Jadon Sancho hinh anh

Pep Guardiola không tiếc Jadon Sancho

0

Jadon Sancho từng là một tài năng trẻ nổi bật ở Man City nhưng Pep Guardiola đã không quyết tâm giữ anh ở lại sân Etihad.

Xem thêm