Bạn có thể chuyển sang phiên bản mobile rút gọn của Tri thức trực tuyến nếu mạng chậm. Đóng

Atletico Madrid

Highlights Atletico Madrid 2-0 Sevilla hinh anh

Highlights Atletico Madrid 2-0 Sevilla

0

Chiến thắng 2-0 trước Sevilla nhờ các pha lập công của Carrasco và Griezmann giúp Atletico Madrid đứng thứ 2 trên bảng xếp hạng La Liga với 14 điểm sau 6 vòng đấu.

Chelsea ban Diego Costa cho Atletico Madrid hinh anh

Chelsea bán Diego Costa cho Atletico Madrid

0

Câu chuyện lùm xùm giữa Costa và Chelsea cũng đã đi đến hồi kết khi The Blues đồng ý để tiền đạo này trở lại đội bóng cũ Atletico Madrid vào tháng 1 năm sau.

Highlights Athletic Bilbao 1-2 Atletico Madrid hinh anh

Highlights Athletic Bilbao 1-2 Atletico Madrid

0

Hai pha lập công của Correa và Ferreira Carrasco giúp Atletico Madrid đánh bại Athletic Bilbao với tỷ số 2-1 trong trận đấu thuộc vòng 5 La Liga.

Highlights Liverpool 1-1 Atletico Madrid (4-5, Pen) hinh anh

Highlights Liverpool 1-1 Atletico Madrid (4-5, Pen)

0

Hòa 1-1 trong thời gian thi đấu chính thức, Atletico xuất sắc hạ Liverpool sau loạt luân lưu để trở thành tân vương tại giải giao hữu Audi Cup 2017.

Highlights Atletico Madrid 2-1 Napoli hinh anh

Highlights Atletico Madrid 2-1 Napoli

0

2 bàn thắng đẹp mắt của Fernando Torres, Luciano Vietto giúp Atletico lội ngược dòng thành công trước Napoli để ghi danh vào trận chung kết Audi Cup gặp Liverpool.

Vi sao CDV Atletico thao ghe mang ve nha? hinh anh

Vì sao CĐV Atletico tháo ghế mang về nhà?

0

Trong lần cuối cùng sân Vicente Calderon tổ chức trận đấu Champions League trước khi bị đập bỏ, nhiều người hâm mộ Atletico Madrid đã tháo ghế mang về làm kỷ niệm.

Thua Atletico, Real van gianh ve vao chung ket hinh anh

Thua Atletico, Real vẫn giành vé vào chung kết

0

Bàn thắng quý giá của Isco giúp Real chỉ phải nhận thất bại 1-2 tại Vicente Calderon. Thắng chung cuộc 4-2, thầy trò Zidane sẽ đối đầu Juventus ở chung kết Champions League.

Xem thêm