Bạn có thể chuyển sang phiên bản mobile rút gọn của Tri thức trực tuyến nếu mạng chậm. Đóng

U23 Việt Nam

Bầu Đức: 'U23 Việt Nam hãy quên chiến tích đi'

Bầu Đức: 'U23 Việt Nam hãy quên chiến tích đi'

0

Bầu Đức cho rằng thời điểm này còn quá sớm để khen U23 Việt Nam. Tất cả hãy âm thầm theo dõi, cổ vũ, để thầy trò HLV Park Hang-seo tập trung chuẩn bị cho trận gặp U23 Iraq.

U23 Việt Nam vẫn còn rất xa tầm châu Á

U23 Việt Nam vẫn còn rất xa tầm châu Á

0

U23 Việt Nam đã giành tấm vé lịch sử tới tứ kết Giải U23 châu Á 2018. Nhưng 270 phút đã qua tại vòng bảng cho thấy đoàn quân của ông Park vẫn còn cách khá xa đẳng cấp châu lục.

Cầu thủ U23 Syria bật khóc sau trận hòa U23 Việt Nam

Cầu thủ U23 Syria bật khóc sau trận hòa U23 Việt Nam

0

Kết thúc trận đấu với U23 Việt Nam, các cầu thủ U23 Syria gục ngã xuống sân. Họ bỏ lỡ quá nhiều cơ hội nên không thể đánh bại đối thủ, bỏ lỡ cơ hội vào tứ kết U23 châu Á.

U23 Iraq sớm thách thức U23 Việt Nam ở tứ kết

U23 Iraq sớm thách thức U23 Việt Nam ở tứ kết

0

Từ trước khi biết đối thủ của mình ở vòng tứ kết, U23 Iraq đã tự tin tuyên bố biết rõ đối phương và đã chuẩn bị sẵn sàng tinh thần và thể lực để đối phó.

U23 Việt Nam vào tứ kết nhờ may mắn tột độ

U23 Việt Nam vào tứ kết nhờ may mắn tột độ

0

Bóng đá, cuộc sống và cả cuộc đời, đôi khi "vận số tốt" mang đến cho người ta những thứ mà các "tội đồ" dù đánh đổi cả sự nghiệp cũng chỉ biết khóc hận.

U23 Việt Nam nhận thưởng nóng 1,6 tỷ đồng

U23 Việt Nam nhận thưởng nóng 1,6 tỷ đồng

0

Phó chủ tịch VFF, ông Trần Quốc Tuấn cho biết VFF thống nhất mức thưởng "nóng" cho thầy trò HLV Park Hang-seo 1,4 tỷ đồng bên cạnh 200 triệu đồng từ Uỷ ban Olympic Việt Nam.

Xem thêm